ชมภาพ  ทันข่าว   ทุกเรื่องราวงานวิ่ง  ต้องที่  PATRUNNING.COM                 พบกับ เนเน่ (นัยเนตร แสงศักดิ์ศรี  ทุกวันพุธ  


    | Home | กลับหน้าแรกเว็บบอร์ด | ตั้งคำถามใหม่ |                                                                    | สมัครสมาชิกบอร์ด | แก้ไขข้อมูลสมาชิก | ลืมรหัสผ่าน | ลบข้อมูล |



ขอเชิญร่วมตอบคำถามครับ

ขอเชิญร่วมแข่งขันพญาลิไทมินิมาราธอน 2009 - พญาลิไทไตรกีฬา 2009



แฟ็กซ์ที่ส่งมา ไม่ค่อยชัด

หากต้องการรายละเอียดเพิ่มเติม ลองสอบถามดูครับ โทร.0819726671

ทีมงานแพทรันนิ่ง's Profile http://www.patrunning.com โดยคุณ ทีมงานแพทรันนิ่ง (58.8.201.154) [22 มี.ค. 2552 เวลา 23:46]




โดยคุณ สุวิทย์ เชียงใหม่ Mail to สุวิทย์ เชียงใหม่ (118.172.63.90) [23 มี.ค. 2552 เวลา 07:44] #355968 (1/12) สุวิทย์ เชียงใหม่'s Profile

เชิญร่วมแข่งขันพญาลิไทมินิมาราธอน 2009 – พญาลิไทมินิไตรกีฬา 2009
ชิงเงินรางวัล 556,000 บาท
กำหนดการแข่งขัน
10 เมษายน 2552 1. แข่งขันพญาลิไทมินิไตรกีฬา 2009 เวลา 07.00 – 09.00 น.
2. แข่งขันพญาลิไทมินิทวิกีฬา 2009 เวลา 10.00 – 12.00 น.
11 เมษายน 2552 แข่งขันมินิมาราธอน ระยะ 10 กม. เวลา 06.00 – 12.00 น.
1. กลุ่มอายุไตรกีฬา และทวิกีฬา 2009 2. กลุ่มอายุมินิมาราธอน 2009 ระยะทาง 10 กม.
ประเภทมินิไตรกีฬา (ว่ายน้ำ 600 เมตร+จักรยาน 10 กม.+วิ่ง 5 กม. อายุไม่เกิน 14 ปีชาย
อายุไม่เกิน 19 ปีชาย อายุระหว่าง 15 – 19 ปีชาย
อายุระหว่าง 20-29 ปีชาย อายุระหว่าง 20 – 24 ปีชาย
อายุระหว่าง 30-39 ปีชาย อายุระหว่าง 25 – 29 ปีชาย
อายุระหว่าง 40-49 ปีชาย อายุระหว่าง 30 – 34 ปีชาย
อายุ 50 ปีขึ้นไปชาย อายุระหว่าง 35 – 39 ปีชาย
อายุไม่เกิน 19 ปีหญิง อายุระหว่าง 40 – 44 ปีชาย
อายุระหว่าง 20-29 ปีหญิง อายุระหว่าง 45 – 49 ปีชาย
อายุ 30 ปีขึ้นไปหญิง อายุระหว่าง 50 – 54 ปีชาย
อายุระหว่าง 55 – 59 ปีชาย
ประเภทมินิทวิกีฬา (วิ่ง 5 กม.+จักรยาน 10 กม.+วิ่ง 2.5 กม.) อายุระหว่าง 60 – 64 ปีชาย
อายุไม่เกิน 19 ปีชาย อายุระหว่าง 65 – 69 ปีชาย
อายุระหว่าง 20-29 ปีชาย อายุ 70 ปีขึ้นไปชาย
อายุระหว่าง 30-39 ปีชาย อายุไม่เกิน 14 ปีหญิง
อายุระหว่าง 40-49 ปีชาย อายุระหว่าง 15–19 ปีหญิง
อายุ 50 ปีขึ้นไปชาย อายุระหว่าง 20 – 29 ปีหญิง
อายุไม่เกิน 19 ปีหญิง อายุระหว่าง 30 – 39 ปีหญิง
อายุระหว่าง 20-29 ปีหญิง อายุระหว่าง 40 – 49 ปีหญิง
อายุ 30 ปีขึ้นไปหญิง อายุระหว่าง 50 – 59 ปีหญิง
อายุ 60 ปีขึ้นไปหญิง
เงินพร้อมถ้วยรางวัลสำหรับนักไตรกีฬา ลำดับ 1-5
ประเภทมินิไตรกีฬา (ว่ายน้ำ 600 ม.+จักรยาน 10 กม.+วิ่ง 5 กม.) ที่ 1 ที่ 2 ที่ 3 ที่ 4 ที่ 5 หมายเหตุ
OVERALL ชาย/หญิง 10,000 8,000 6,000 4,000 3,000
ทุกกลุ่มอายุ ชาย/หญิง 2,000 1,800 1,600 1,400 1,200
ประเภทมินิทวิกีฬา (วิ่ง 5 กม.+จักรยาน 10 กม.+วิ่ง 2.5 กม.)
OVERALL ชาย/หญิง 10,000 8,000 6,000 4,000 3,000
ทุกกลุ่มอายุ ชาย/หญิง 2,000 1,800 1,600 1,400 1,200
เงินพร้อมถ้วยรางวัลสำหรับนักวิ่งมินิมาราธอน ระยะทาง 10 กม. ลำดับ 1-10 และของที่ระลึกลำดับที่ 11-20 ทุกกลุ่มอายุ
มินิมาราธอน 10 กม. ที่ 1 ที่ 2 ที่ 3 ที่ 4 ที่ 5 ที่ 6 ที่ 7 ที่ 8 ที่ 9 ที่ 10 ที่ 11-20
OVERALLชาย/หญิง 10,000 6,000 5,500 5,000 4,500 4,000 3,500 3,000 2,500 2,000 -
ทุกกลุ่มอายุ ชาย/หญิง 1,500 1,400 1,300 1,200 1,100 1,000 900 800 700 500 ของที่ระลึก
สถานที่พัก
โรงแรม 59 055-671024 แสงสินธ์โฮเต็ล 055641259,055641424 โรงเรียนหนองช้าง 055-679198 (กางเต้น)
โรงแรมศรีสัชนาลัย 055-672666 ไร่อิ่มแอม 055613075-6,055610898 โรงเรียนพระปรางค์ 055-679202 (กางเต้น)
โรงแรมไพลินสุโขทัย 055611031,055612877 ศุภาลัยเพลส 055641627 วัดศรีโอถาส 087-2119630 (กางเต้น)
สุโขทัยรีสอร์ท 055681696,055681989 เมืองอินทร์ 055641753,055641722 บริเวณจุดปล่อยตัว (กางเต้น)
หมายเหตุ ค่าสมัครทุกประเภท 300 บาท (รับเสื้อที่ระลึก 1 ตัว และเข้าเส้นชัยได้รับเหรียญรางวัลทุกท่าน)
ติดต่อ สอบถาม พ.อ.อ.ทรัพย์ วิเศษรัมย์ 08-1972-6671,08-6375-758



โดยคุณ สุวิทย์ เชียงใหม่ Mail to สุวิทย์ เชียงใหม่ (118.172.63.90) [23 มี.ค. 2552 เวลา 07:44] #355969 (2/12) สุวิทย์ เชียงใหม่'s Profile

แก้ไขใหม่ยืนยันที่ถูกต้อง และจัดการแข่งขันแน่นอน”
รายการนี้จัดเป็นงานประจำทุกวันที่ 10-11 เมษายน ทุกปี เราพบกันที่ หน้าอนุสาวรีย์พญาลิไท อำเภอศรีชันาลัย จังหวัดสุโขทัย
กำหนดการแข่งขัน
วันที่ 10 เมษายน 2552
1. แข่งขันพญาลิไทมินิไตรกีฬา 2009 เวลา 07.00 – 09.00 น.
1.1 แบ่งกลุ่มอายุมินิไตรกีฬา (ว่ายน้ำ 600 เมตร+จักรยาน 10 กม.+วิ่ง 5 กม.)
ชาย
อายุไม่เกิน 14 ปีชาย,อายุระหว่าง 15-19 ปีชาย.อายุระหว่าง 20-29 ปีชาย,อายุระหว่าง 30-39 ปีชาย,อายุระหว่าง 40-49 ปีชาย
อายุ 50 ปีขึ้นไปชาย
หญิง
อายุไม่เกิน 14 ปีหญิง,อายุระหว่าง 15-19 ปีหญิง,อายุระหว่าง 20-29 ปีหญิง,อายุ 30 ปีขึ้นไปหญิง
2. แข่งขันพญาลิไทมินิทวิกีฬา 2009 เวลา 10.00 – 12.00 น.
2.1 แบ่งกลุ่มอายุมินิทวิกีฬา (วิ่ง 5 กม.+จักรยาน 10 กม.+วิ่ง 2.5 กม.
ชาย
อายุไม่เกิน 14 ปีชาย,อายุระหว่าง 15-19 ปีชาย,อายุระหว่าง 20-29 ปีชาย,อายุระหว่าง 30-39 ปีชาย,อายุระหว่าง 40-49 ปีชาย
อายุ 50 ปีขึ้นไปชาย
หญิง
อายุไม่เกิน 14 ปีหญิง,อายุระหว่าง 15-19 ปีหญิง,อายุระหว่าง 20-29 ปีหญิง,อายุ 30 ปีขึ้นไปหญิง

วันที่ 11 เมษายน 2552 แข่งขันมินิมาราธอน ระยะ 10 กม. เวลา 06.00 – 12.00 น.
แบ่งกลุ่มอายุชาย
อายุ ไม่เกิน 14 ปีชาย,อายุระหว่าง 15 – 19 ปีชาย,อายุระหว่าง 20 – 24 ปีชาย,อายุระหว่าง 25 – 29 ปีชาย,อายุระหว่าง 30 – 34 ปีชาย,อายุระหว่าง 35 – 39 ปีชาย,อายุระหว่าง 40 – 44 ปีชาย,อายุระหว่าง 45 – 49 ปีชาย,อายุระหว่าง 50 – 54 ปีชาย,อายุระหว่าง 55 – 59 ปีชาย,อายุระหว่าง 65 – 69 ปีชาย,อายุ 70 ปีขึ้นไปชาย
แบ่งกลุ่มอายุหญิง
อายุไม่เกิน 14 ปีหญิง,อายุระหว่าง 15–19 ปีหญิง,อายุระหว่าง 20 – 29 ปีหญิง,อายุระหว่าง 30 – 39 ปีหญิง
อายุระหว่าง 40 – 49 ปีหญิง,อายุระหว่าง 50 – 59 ปีหญิง,อายุ 60 ปีขึ้นไปหญิง
เงินพร้อมถ้วยรางวัลสำหรับนักไตรกีฬา ลำดับ 1-5
ประเภทมินิไตรกีฬา (ว่ายน้ำ 600 ม.+จักรยาน 10 กม.+วิ่ง 5 กม.)
OVERALL ชาย/หญิง ที่ 1-5 คือ 10,000 8,000 6,000 4,000 3,000 บาท
ทุกกลุ่มอายุ ชาย/หญิง ที่ 1-5 คือ 2,000 1,800 1,600 1,400 1,200 บาท
ประเภทมินิทวิกีฬา (วิ่ง 5 กม.+จักรยาน 10 กม.+วิ่ง 2.5 กม.)
OVERALL ชาย/หญิง ที่ 1-5 คือ 10,000 8,000 6,000 4,000 3,000 บาท
ทุกกลุ่มอายุ ชาย/หญิง ที่ 1-5 คือ 2,000 1,800 1,600 1,400 1,200 บาท
เงินพร้อมถ้วยรางวัลสำหรับนักวิ่งมินิมาราธอน ระยะทาง 10 กม. ลำดับ 1-10 และของที่ระลึกลำดับที่
และ 11-20 ทุกกลุ่มอายุ
OVERALL ชาย/หญิง ที่ 1-10 คือ 10,000 6,000 5,500 5,000 4,500 4,000 3,500 3,000 2,500 2,000 บาท
ทุกกลุ่มอายุ ชาย/หญิง ที่ 1-10 คือ 1500 1400 1300 1200 1100 1000 900 800 700 600 บาท
และ ที่ 11-20 รับของที่ระลึก
นักวิ่ง OVERALL ชาย/หญิง ไม่มีสิทธิ์รับรางวัลในกลุ่มอายุอีก
ประเภทไตรกีฬา
1. วันที่ 9 เมษายน 2552 รับสมัคร ตั้งแต่เวลา 12.00 น.-20.00 น. ณ อนุสาวรีย์พญาลิไท
2. วันที่ 10 เมษายน 2552 ประชุมกติกาการแข่งขันทั้ง 2 ประเภท เวลา 06.00 น. ณ จุดปล่อยตัว
(หน้าอนุสาวรีย์พญาลิไท)
ประเภทมินิมาราธอน
1. วันที่ 10 เมษายน 2552 รับสมัคร ตั้งแต่เวลา 12.00 น.-20.00 น. ณ อนุสาวรีย์พญาลิไท
2. วันที่ 11 เมษายน 2552 รับสมัคร ตั้งแต่เวลา 4.30-05.45 น. ณ อนุสาวรีย์พญาลิไท
2. วันที่ 11 เมษายน 2552 แข่งขัน เวลา 06.00 น. ณ อนุสาวรีย์พญาลิไท
หมายเหตุ ติดต่อสอบถามมหายเลข 0-81972-6671 055-679153 055-679153 ต่อ 108



โดยคุณ เสน่ห์ แหลมฉบังทีม (172.31.72.12) [26 มี.ค. 2552 เวลา 12:34] #357011 (3/12)

เรียนคณะกรรมการจัดการแข่งขัน ถ้าเลื่อนวันแข่งขันออกไปเป็น ไตรกีฬา และมินิไตรกีฬาเป็นวันที่11 แล้วมินิมาราธอนเป็นวัน 12 ได้จะดีมากเลยครับรับรองทีมงานจากชลบุรีไปกันเพรียบ ขอบคุณครับ



โดยคุณ วิ่งเพื่อสุขภาพที่ดี (118.172.203.178) [27 มี.ค. 2552 เวลา 18:01] #357399 (4/12)

มินิมาราธอนวันที่11 ดีอยู่แล้วครับ(ความคิดเห็นส่วนตัว+เพื่อนๆ)



โดยคุณ ผู้จัดการแข่งขัน (118.172.222.190) [30 มี.ค. 2552 เวลา 13:32] #357994 (5/12)

ขอบคุณที่มีข้อเสนอแนะในการจัดการแข่งขันครับ แต่เนื่องจากเป็นการจัดตามประเพณีทุกปี ซึ่งจะตรงกับวันที่ 10-11 เมษายน ทุกๆปี ครั้งนี้เป็นครั้งที่ 3 แล้ว ทางผู้จัดไม่สามารถเลื่อนวันแข่งขันดังกล่าวได้ และปีหน้าก็จัดวันที่ 10-11 เมษายน 2553 อีก ผู้จัดจึงขอกราบประธานอภัยด้วย



โดยคุณ pom(วังสะพุง)เลย (113.53.176.68) [04 เม.ย. 2552 เวลา 11:39] #359773 (6/12)

อยากไปมากๆเลยแนะนำแหล่งท่องเที่ยวใกล้เคียงให้หน่อยคะกะจะไปหลายวัน



โดยคุณ รักวิ่ง (119.42.70.169) [07 เม.ย. 2552 เวลา 15:00] #360782 (7/12)

งานนี้แนวหน้า-แนวหลังเพียบ น่าสนุกแน่ๆได้เห็นระดับจรวดทางเรียบวิ่งกัน



โดยคุณ ทัด (172.27.129.14) [10 เม.ย. 2552 เวลา 15:49] #362042 (8/12)

ซ้อมไว้ครับปีหน้า เสาร์-อาทิตย์ 10-11 เมย 53 ถ้าไม่ติดอะไรจะไปทดสอบกับเขาบ้าง



โดยคุณ dadada (117.47.123.203) [13 เม.ย. 2552 เวลา 18:47] #362600 (9/12)

ขอทราบผลไตรกีฬา ทวิกีฬางานพญาลิไทปีนี้ด้วนครับ



โดยคุณ ผู้จัดการแข่งขัน (118.172.218.143) [17 เม.ย. 2552 เวลา 12:57] #364662 (10/12)

สรุปผลการแข่งขันพญาลิไทมินิไตรกีฬา-ทวิกีฬา และมินิมาราธอน 2009
ระหว่างวันที่ 10-11 เมษายน 2552
ณ อนุสาวรีย์พญาลิไท อ.ศรีสัชนาลัย จ.สุโขทัย
1. ประเภทมินิไตรกีฬา
Overall หญิง
ที่ 1 น.ส.ณัฐชา เพียงประสบสุข สังกัดทีม ราชบุรี สถิติ 53.28 นาที
ที่ 2 น.ส.สนธิยา สายแวว สังกัดทีม ศิษย์หลวงพ่อคูณ สถิต 55.58 นาที
ที่ 3 ด.ญ.พิมพ์สุจี สวรรณ์ สังกัดทีม หาญใหญ่ สถิต 1.00.45 ชม.
ที่ 4 น.ส.ฉวีวรรณ เฉลิมชัย สังกัดทีม ไปรษณีย์ไทย สถิติ 1.01.01 ชม.
ที่ 5 ด.ญ.วรารัตน์ รัตนวราหะ สังกัดทีม - สถิติ 1.03.0.8 ชม.
กลุ่มอายุไม่เกิน 14 ปี หญิง
ที่ 1 -
ที่ 2 -
ที่ 3 -
ที่ 4 -
ที่ 5 -
กลุ่มอายุ15-19 ปี หญิง
ที่ 1 น.ส.ณัฐชา เข็มเพ็ชร สังกัดทีม ศิษย์หลวงพ่อคูณ สถิต 1.12.20 ชม.
ที่ 2 -
ที่ 3 -
ที่ 4 -
ที่ 5 -
กลุ่มอายุ 20-29 ปี หญิง
ที่ 1 -
ที่ 2 -
ที่ 3 -
ที่ 4 -
ที่ 5 -
กลุ่มอายุ 30 ปีขึ้นไป หญิง
ที่ 1 น.ส.ธนภรณ์ อัศรวงศ์เจริญ สังกัดทีม - สถิติ 1.06.10 ชม.
ที่ 2 น.ส.มณีรีตน์ รวยดี สังกัดทีม บิ๊คกี้ รันนิ่ง สถิต 1.07.55 ชม.
ที่ 3 นางอุไร สุตรีณะ สังกัดทีม เชียงใหม่ 700 สถิต 1.23.40 ชม.
ที่ 4 นางวรรณี ม้วนทอง สังกัดทีม วิ่งเพื่อสุขภาพอุตรดิตถ์ สถิติ 1.30.39 ชม.
ที่ 5 -
Overall ชาย
ที่ 1 นายปังจังค์ ปนทรพจ สังกัดทีม ทหารเรือ สถิติ 50.09 นาที
ที่ 2 ส.จ.ชฎารักษ์ ไชยกำจร สังกัดทีม กองทัพภาคที่ 4 สถิต 50.37 นาที
ที่ 3 นายกอเดร์ เจ็นหมูด สังกัดทีม ธ.นครหลวงไทย สถิต 51.28 นาที
ที่ 4 นายสุมน สมบูรณ์ สังกัดทีม อุตรดิตถ์ สถิติ 51.37 นาที
ที่ 5 นายพลยศ ยงสกุลชัย สังกัดทีม ขอนแก่น สถิติ 51.56 นาที
กลุ่มอายุไม่เกิน 14 ปีชาย
ที่ 1 ด.ช.วงศ์กร เพียรประสบสุข สังกัดทีม ราชบุรี สถิติ 1.00.08 ชม.
ที่ 2 ด.ช.กฤษฎิ์ บุญสร้อย สังกัดทีม pataya team สถิต 1.17.25 ชม.
ที่ 3 -
ที่ 4 -
ที่ 5 -
กลุ่มอายุ 15-19 ปีชาย
ที่ 1 นายธีรวัตร์ เส้งสุข สังกัดทีม หาดใหญ่ สถิติ 55.05 นาที
ที่ 2 นายบัญชา มาภรณ์ สังกัดทีม กฟผ.เขื่อนภูมิพล สถิต 57.47 นาที
ที่ 3 นายปฐัชญา โสภา สังกัดทีม วิ่งช้างเผือก สถิติ 1.07.54 ชม.
ที่ 4 นายเกรียงศักดิ์ วงศ์หลวง สังกัดทีม โรงเรียนป่าซาง สถิติ 1.24.17 ชม.
ที่ 5 -
กลุ่มอายุ 20-29 ปีชาย
ที่ 1 นายเอกวิทย์ สุวรรณนุ***ล สังกัดทีม หาดใหญ่ สถิติ 51.57 นาที
ที่ 2 นายศิริพงษ์ คำสง่า สังกัดทีม ทหารเรือ สถิต 52.53 นาที
ที่ 3 นายจิรศักดิ์ วิถีธรรม สังกัดทีม ทหารเรือ สถิติ 1.07.54 ชม.
ที่ 4 นายนิพัฒน์ ใบกุหลาบ สังกัดทีม - สถิติ 1.18.37 ชม.
ที่ 5 -
กลุ่มอายุ 30-39 ปีชาย
ที่ 1 จ.ส.อ.สมโภช เรืองพิมาย สังกัดทีม บุ่งตาหลวง สถิติ 52.24 นาที
ที่ 2 นายภัทรชัย แสนสิงห์ สังกัดทีม บุ่งตาหลวง สถิต 53.05 นาที
ที่ 3 นายศรลักษณ์ ใจแก้ว สังกัดทีม เชียงใหม่ สถิติ 57.02 นาที
ที่ 4 นายไพโรจน์ กลัดสำเนียง สังกัดทีม วิ่งสุโขทัย สถิติ 1.03.54 ชม.
ที่ 5 นายอุทัย นุชม่วง สังกัดทีม รักษ์ทานตะวัน สระบุรี สถิติ 1.06.15 ชม.
กลุ่มอายุ 40-49 ปีชาย
ที่ 1 นายนิพนธ์ สุวรรณ์ สังกัดทีม - สถิติ 53.54 นาที
ที่ 2 นายเจริญ บังคะโร สังกัดทีม หาดใหญ่ สถิต 55.00 นาที
ที่ 3 นายมนูญ ผลศรัทธา สังกัดทีม - สถิติ 56.23 นาที
ที่ 4 นายจรศักดิ์ แก้วอินทร์ สังกัดทีม ศาลายาดีไซย์ สถิติ 57.37 นาที
ที่ 5 นายสมควร ตรีฤกษ์ศรี สังกัดทีม มหาราชอยุธยา สถิติ 59.25 นาที
กลุ่มอายุ 50 ปีขึ้นไป ชาย
ที่ 1 นายเกียรติศักดิ์ เปรมอนิภัทร สังกัดทีม tot สถิติ 55.01 นาที
ที่ 2 นายสุนทร โมรีรัตน์ สังกัดทีม วิ่งเพื่อสุขภาพแพร่ สถิต 1.10.10 ชม.
ที่ 3 นายปฐวี บัติยะวรา สังกัดทีม วิ่งเพื่อสุขภาพแพร่ สถิติ 1.13.47 ชม.
ที่ 4 นายทรงยุทธ แก้วสุวสิงห์ สังกัดทีม เขื่อนภูมิพล สถิติ 1.16.30 ชม.
ที่ 5 นายอมรศักดิ์ เอมะปาน สังกัดทีม เทคนิคสุโขทัย สถิติ 1.30.28 ชม.
2. ประเภทมินิทวิกีฬา
Overall หญิง
ที่ 1 น.ส.สนธิยา สายแวว สังกัดทีม ศิษย์หลวงพ่อคูณ สถิติ 47.59 นาที
ที่ 2 น.ส.ธนกรณ์ อัศววงศ์เจริญ สังกัดทีม - สถิต 49.15 นาที
ที่ 3 น.ส.ณัฐชา เพียงประสบสุข สังกัดทีม ราชบุรี สถิต 50.45 นาที
ที่ 4 นางธัญญธร สมุทรน้อย สังกัดทีม uttaradit rond runner สถิติ 51.42 นาที
ที่ 5 ด.ญ.สุธิมา โพนชัยแสง สังกัดทีม วิ่งช้างเผือกและเชอรี่ไมค์ สถิติ 52.46 นาที
กลุ่มอายุไม่เกิน 14 ปี หญิง
ที่ 1 ด.ญ.กนกภรณ์ เขียนพิมพ์ สังกัดทีม รร.กีฬาหนองคาย สถิติ 58.41 นาที
ที่ 2 ด.ญ.อัมพิกา ปันดอนตอง สังกัดทีม รร.ป่าซาง สถิติ 59.56 นาที
ที่ 3 ด.ญ.พิมพ์สุจี สุววรณ์ สังกัดทีม หาดใหญ่ สถิติ 41.24 นาที
ที่ 4 ด.ญ.วรารัตน์ รัตนวราหะ สังกัดทีม - สถิติ 1.04.31 ชม.
ที่ 5 -
กลุ่มอายุ15-19 ปี หญิง
ที่ 1 น.ส.ณัฐชา เข็มเพ็ชร สังกัดทีม ศิษย์หลวงพ่อคูณ สถิต 54.28 ชม.
ที่ 2 น.ส.ดลมา เคราะห์ดี สังกัดทีม แสงอรุณ สถิต 57.56 ชม.
ที่ 3 -
ที่ 4 -
ที่ 5 -
กลุ่มอายุ 20-29 ปี หญิง
ที่ 1 น.ส.อัสมา บอรเฮม สังกัดทีม สพล.สุโขทัย สถิติ 57.12 นาที
ที่ 2 น.ส.ศยามล ผูกมิตร สังกัดทีม ps sport สถิติ 59.32 นาที
ที่ 3 น.ส.กฤษณา เรืองสุข สังกัดทีม - สถิติ 59.45 นาที
ที่ 4 น.ส.ยุภาพล ยอดดี สังกัดทีม ดอกบัวคู่ สถิติ 1.00.39 ชม.
ที่ 5 น.ส.วิลาวัลย์ เอกกำลังกุล สังกัดทีม อำเภอปาย สถิติ 1.01.45 ชม.
กลุ่มอายุ 30 ปีขึ้นไป หญิง
ที่ 1 น.ส.วันเพ็ญ ปาริสุทธิ์ สังกัดทีม ดอกบัวคู่ สถิติ 56.58 นาที
ที่ 2 น.ส.มณีรีตน์ รวยดี สังกัดทีม บิ๊คกี้ รันนิ่ง สถิต 57.27 นาที
ที่ 3 นางทองใบ วาวงค์มูล สังกัดทีม บางขุนเทียน สถิต 1.04.17 ชม.
ที่ 4 นางอริยา ยิ่งทวีสิทธิกุล สังกัดทีม วิ่งเพื่อสุขภาพแพร่ สถิติ 1.06.00 ชม.
ที่ 5 นางสุภัคกัญญา เกตุทัสสา สังกัดทีม สวนรถไฟ สถิติ 1.08.11 ชม.
Overall ชาย
ที่ 1 จ.อ.อำนาจ ศรีชาติ สังกัดทีม ท่าอากาศยานไทย สถิติ 40.15 นาที
ที่ 2 นายสัญชัย นามเขต สังกัดทีม สพล.สุโขทัย สถิติ 40.22 นาที
ที่ 3 นายสุทัศน์ กัลป์ยานกิตติ สังกัดทีม (นักวิ่งทีมชาติไทย)สถิติ 41.24 นาที
ที่ 4 นายชฎารักษ์ ไชยกำจร สังกัดทีม นครศรีธรรมราช สถิติ 41.38 นาที
ที่ 5 นายปฎิการ เพชรศรีชา สังกัดทีม (นักวิ่งทีมชาติไทย) สถิติ 42.12 นาที
กลุ่มอายุไม่เกิน 14 ปีชาย
ที่ 1 ด.ช.ณัฐชัย ยะบรรดิษฐ์ สังกัดทีม ศิษย์หลวงพ่อคูณ สถิติ 50.42 นาที
ที่ 2 ด.ช.วงศ์กร เพียรประสบสุข สังกัดทีม ราชบุรี สถิต 54.25 นาที
ที่ 3 ด.ช.ณรงค์ฤทธิ์ ป่าไร้ สังกัดทีม รร.ป่าซาง สถิติ 58.50 นาที
ที่ 4 -
ที่ 5 -
กลุ่มอายุ 15-19 ปีชาย
ที่ 1 นายศรราม สุขงาม สังกัดทีม รร.ป่าซาง(กรีฑานักเรียนไทย) สถิติ 40.37 นาที
ที่ 2 ด.ช.สหชาติ กาบพร สังกัดทีม เดิน-วิ่งหนองคาย สถิต 44.35 นาที
ที่ 3 นายเกรียงศักดิ์ วงศ์หลวง สังกัดทีม รร.ป่าซาง สถิติ 44.38 นาที
ที่ 4 นายสืบสกุล เปียดนอก สังกัดทีม ปตท.1-2 call bike net สถิติ 46.34 นาที
ที่ 5 นายธีรวัตร์ เส้งสุข สังกัดทีม หาดใหญ่ สถิติ 48.00 นาที
กลุ่มอายุ 20-29 ปีชาย
ที่ 1 นายภัทรพล น้อยหมอ สังกัดทีม ม.ราชภัฎเชียงราย สถิติ 42.58 นาที
ที่ 2 นายไพศาล พรมนิ่ม สังกัดทีม สวนน้ำปุ่มตาหลั่ว สถิต 43.00 นาที
ที่ 3 นายพนม มาเพ็ง สังกัดทีม ศิลย์หลวงพ่อคูณ สถิติ 43.29 นาที
ที่ 4 นายจักรกฤษ ชัยเสนา สังกัดทีม ศิลย์หลวงพ่อคูณ สถิติ 43.51 นาที
ที่ 5 นายสมชาย เปกรัมย์ สังกัดทีม สวนน้ำปุ่มตาหลั่ว สถิติ 44.04 นาที
กลุ่มอายุ 30-39 ปีชาย
ที่ 1 ส.อ.ศลชัย ชูสกุล สังกัดทีม แต้จิ๋ว สถิติ 42.22 นาที
ที่ 2 นายกอเดร์ เส็นหมูด สังกัดทีม ธ.นครหลวงไทย สถิต 43.18 นาที
ที่ 3 นายประวิทย์ วงศ์พินิจ สังกัดทีม แต้จิ๋ว สถิติ 44.15 นาที
ที่ 4 นายสัญญา คานุชัย สังกัดทีม บิคกี้รันนิ่ง สถิติ 44.31 นาที
ที่ 5 นายอุทัย นุชม่วง สังกัดทีม รักษ์ทานตะวัน สระบุรี สถิติ 44.49 นาที
กลุ่มอายุ 40-49 ปีชาย
ที่ 1 นายทรงศักดิ์ ศรีพิบูลบรรเจิด สังกัดทีม - สถิติ 43.03 นาที
ที่ 2 นายเจริญ บังคะโร สังกัดทีม หาดใหญ่ สถิต 44.49 นาที
ที่ 3 นายนิพนธ์ สุวรรณ์ สังกัดทีม - สถิติ 46.35 นาที
ที่ 4 นายสมปอง เขียงแก้ว สังกัดทีม ฒ.ทีมไต๋ รีบเปอร์แถลง สถิติ 64.50 นาที
ที่ 5นายอัศวิน ชักชวนวงค์ สังกัดทีม ท่าเรืองแถลง ช.นำชัย สถิติ 47.04 นาที
กลุ่มอายุ 50 ปีขึ้นไป ชาย
ที่ 1 นายเกียรติศักดิ์ เปรมอนิภัทร สังกัดทีม tot สถิติ 48.42 นาที
ที่ 2 นายบุญมา รุ้งมโนชัย สังกัดทีม ไปรษณีย์ไทย สถิต 49.09 นาที
ที่ 3 ด.ต.ณรงค์ วงค์เคี่ยม สังกัดทีม สนามสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี สถิติ 50.20 นาที
ที่ 4 นายสมชาย วินวีรรณ์ สังกัดทีม เดิ่นวิ่งหนองกระทิงลำปาง สถิติ 52.18 นาที
ที่ 5 นายคุ้มชัย ศรีภูธร สังกัดทีม ดอกบัวคู่ สถิติ 52.48 นาที



โดยคุณ ผู้จัดการแข่งขัน1 (118.172.217.195) [18 เม.ย. 2552 เวลา 09:52] #364919 (11/12)

สรุปผลการแข่งขันพญาลิไทมินิไตรกีฬา-ทวิกีฬา และมินิมาราธอน 2009
ระหว่างวันที่ 10-11 เมษายน 2552
ณ อนุสาวรีย์พญาลิไท อ.ศรีสัชนาลัย จ.สุโขทัย

3. ประเภทมินิมาราธอน
Overall หญิง
ที่ 1 นางสุนิสา สายลมเย็น สังกัดทีม อาดิดาส สถิติ 35:15 นาที
ที่ 2 น.ส.อาภัสรา ปราสาทหินพิมาย สังกัดทีม มิคกี้ รันนิ่ง ไนกี้ สถิติ 36:35 นาที
ที่ 3 นางกัญ คูสุวรรณ สังกัดทีม มิคกี้ รันนิ่ง ไนกี้ สถิติ 37:31 นาที
ที่ 4 น.ส.บุษบา จันทะนาพุ่ง สังกัดทีม โรงเรียนกีฬาลำปาง สถิติ 37:46 นาที
ที่ 5 น.ส.พัชชา จิตรมั่น สังกัดทีม วิ่งสวรรค์อนันวิทยา สถิติ 37:54 นาที
ที่ 6 นางธนาธรณ์ อัศวงศ์เจริญ สังกัดทีม - สถิติ 37:59 นาที
ที่ 7 นางธัญญธร สมุทรน้อย สังกัดทีม ฒ ทีม สถิติ 38:01 นาที
ที่ 8 - สังกัดทีม - สถิติ 38:30 นาที
ที่ 9 นางมณเพียร แก่นแก้ว สังกัดทีม - สถิติ 38:39 นาที
ที่ 10 น.ส.สนธิยา สายแวว สังกัดทีม ศิษย์หลวงพ่อคูณ สถิติ 38:57 นาที
กลุ่มอายุไม่เกิน 14 ปี หญิง
ที่ 1 เด็กหญิงกฤษณา เตินเตือน สังกัดทีม ศิษย์หลวงพ่อคูณ สถิติ
ที่ 2 เด็กหญิงอลิสา บำรุงภัคดี สังกัดทีม ศิษย์หลวงพ่อคูณ สถิติ
ที่ 3 เด็กหญิงสุธิมา โพนชัยแสง สังกัดทีม วิ่งช้างเผือกใหม่ สถิติ
ที่ 4 เด็กหญิงลักขณา รอบจังหวัด สังกัดทีม เดิน- วิ่ง ลุ่มแม่น้ำเมย สถิติ
ที่ 5 เด็กหญิงหนึ่งนภา กปารัมภู สังกัดทีม โรงเรียนกีฬาลำปาง สถิติ
ที่ 6 เด็กหญิงกนกภรณ์ เขียนพิมพ์ สังกัดทีม โรงเรียนกีฬาหนองคาย สถิติ
ที่ 7 เด็กหญิงขวัญ สอนงาม สังกัดทีม โรงเรียนวัดศรีสังวร สถิติ
ที่ 8 เด็กหญิงจุฑารัตน์ โตนาราง สังกัดทีม โรงเรียนบ้านเนินหลวง สถิติ
ที่ 9 เด็กหญิงอรมรัตน์ สิทธิ สังกัดทีม โรงเรียนกีฬาลำปาง สถิติ
ที่ 10 เด็กหญิงวันประภา สืบสำราญ สังกัดทีมโรงเรียนกีฬาหนองคาย สถิติ
กลุ่มอายุไม่เกิน 15 - 19 ปี หญิง
ที่ 1เด็กหญิงเกษมณี ศรีโมง สังกัดทีม ศิษย์หลวงพ่อคูณ สถิติ 40:00 นาที
ที่ 2 น.ส.เยาวภา ธงอาษา สังกัดทีม ศิษย์หลวงพ่อคูณ สถิติ 40:25 นาที
ที่ 3 น.ส.ดลยา เคราะห์ดี สังกัดทีม แสงอรุณ สถิติ 40:26 นาที
ที่ 4 น.ส.อรนุช เอียมเทศ สังกัดทีม กีฬาเพชรบูรณ์ สถิติ 40:30 นาที
ที่ 5 น.ส.จามจุรี จงรวมกลาง สังกัดทีม ศิษย์หลวงพ่อคูณ สถิติ 42:40 นาที
ที่ 6 น.ส.ณัฐชา เข็มเพ็ชร สังกัดทีม ศิษย์หลวงพ่อคูณ สถิติ 42:50 นาที
ที่ 7 เด็กหญิงจินตนา ไชยทองศรี สังกัดทีม ศิษย์หลวงพ่อคูณ สถิติ 43:58 นาที
ที่ 8 น.ส.ดวงใจ ศรีประสิทธิ์ สังกัดทีม ร.ร.ศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ สถิติ 44:15 นาที
ที่ 9 น.ส.กฤษพร ไชยมงคล สังกัดทีม โรงเรียนกีฬาลำปาง สถิติ 44:20 นาที
ที่ 10 น.ส.มยุรี แซ่ท้าว สังกัดทีม พระธาตุ สถิติ 44:35 นาที
กลุ่มอายุไม่เกิน 20 - 29 ปี หญิง
ที่ 1 น.ส.ศยามล ผูกมิตร สังกัดทีม ทองกวาว สถิติ 40:21 นาที
ที่ 2 น.ส.ณัฐชา เพียรประสบสุข สังกัดทีม ราชบุรี สถิติ 43:52 นาที
ที่ 3 น.ส.อัสมา บอระเฮม สังกัดทีม - สถิติ 44:25 นาที
ที่ 4 น.ส.ยุภาพร ยอดดี สังกัดทีม ดอกบัวคู่ สถิติ 45:05 นาที
ที่ 5 น.ส.รุ่งทิวา ราชสว่าง สังกัดทีม ค่ายพล ร.6 ร้อยเอ็ด สถิติ 45:30 นาที
ที่ 6 น.ส.วิลาวัลย์ เอกกำลังกุล สังกัดทีม อิสระอำเภอปาย สถิติ 46:15 นาที
ที่ 7 น.ส.ขวัญตา อุไรพันธ์ สังกัดทีม ห้อยคตพิทยา สถิติ 48:40 นาที
ที่ 8 น.ส.สุนีย์ ชัยธวัชบูลย์ สังกัดทีม สติปสปอร์ต จ.เลย สถิติ 49:55 นาที
ที่ 9 น.ส.รุ่งทิวา แก้วมังมีทรัพย์ สังกัดทีม วิ่งช้างเผือกเชียงใหม่ สถิติ 50:23 นาที
ที่ 10 น.ส.พรรษา เทียนประดิษธ์ สังกัดทีมลำพูน สถิติ 58:13 นาที
กลุ่มอายุไม่เกิน 30 - 39 ปี หญิง
ที่ 1 นางชุติมน ฤทธิ์เดช สังกัดทีม มิคกี้ รันนิ่ง ไนกี้ สถิติ 39:38 นาที
ที่ 2 น.ส.ศิริวรรณ แก้วดี สังกัดทีม ร.ร.เทศบาลขลุง จันทบุรี สถิติ 43:04 นาที
ที่ 3 นางมณีรัตน์ รวยดี สังกัดทีม มิคกี้ รันนิ่ง ไนกี้ สถิติ 43:17 นาที
ที่ 4 นางหมิงจู แซ่หยาง สังกัดทีม สุดเหนือแม่สาย สถิติ 44:28 นาที
ที่ 5 นางยุพิน บุญถึง สังกัดทีม - สถิติ 45:38 นาที
ที่ 6 นางภัครมล สุรเวศิน สังกัดทีม วินเนอร์รันทุ่งครุ สถิติ 46:46 นาที
ที่ 7 นางวันเพ็ญ บาริสุทร สังกัดทีม - สถิติ 47:03 นาที
ที่ 8 นางผ่อง ละมูล สังกัดทีม ก.ฟ.ผ.แม่เมาะ สถิติ 47:10 นาที
ที่ 9 นางรัตติภรณ์ คุ้มเสถียร สังกัดทีม เดิน-วิ่ง สุราษฏร์ธานี สถิติ 47:30 นาที
ที่ 10 นางวิลาวัลย์ คำสุข สังกัดทีมคนแกร่ง กำแพงเพชร สถิติ 48:37 นาที
กลุ่มอายุไม่เกิน 40 - 49 ปี หญิง
ที่ 1 สังกัดทีม- สถิติ
ที่ 2 สังกัดทีม- สถิติ
ที่ 3 นางจุฑามณี ไพรอนันท์ สังกัดทีม เชียงใหม่ใจดี สถิติ 43:20 นาที
ที่ 4 นางสุภาภรณ์ โกฏสืบ สังกัดทีม ก.ฟ.ผ.แม่เมาะ สถิติ 43:48 นาที
ที่ 5 นางยุพิณ ตันมา สังกัดทีม เดิน-วิ่งลุ่มแม่น้ำเมย สถิติ 44:06 นาที
ที่ 6 นางปัทมา ภิตติธาราทรัพย์ สังกัดทีม - สถิติ 44:50 นาที
ที่ 7 นางฉวีวรรณ เฉลิมไทย สังกัดทีม ไปษรณีไทย สถิติ 45:09 นาที
ที่ 8 นางเสาวลักษณ์ ห้องสินหลาก สังกัดทีม วิ่งเพื่อสุขภาพเลย สถิติ 45:43 นาที
ที่ 9 นางยุพาภรณ์ พลายสาร สังกัดทีม เดิน-วิ่งลุ่มแม่น้ำเมย สถิติ 45:50 นาที
ที่ 10 น.ส.วิไลวรรณ คเธนทะทอง สังกัดทีม ทหราเรือสัต***บ สถิติ 45:59 นาที
กลุ่มอายุไม่เกิน 50 - 59 ปี หญิง
ที่ 1 นางประชุมพร ชัยสิทธิ์ สังกัดทีม สวนรถไฟ สถิติ 45:18 นาที
ที่ 2 นางจุฑาทิพย์ ศรีสิทธิ์ สังกัดทีม บางขุนเทียน สถิติ 48:51 นาที
ที่ 3 นางสาธานีย์ ธูงถาวรสุวรรณ สังกัดทีม วินเนอร์รันครุ สถิติ 49:18 นาที
ที่ 4 นางวรรณี ม้วนทอง สังกัดทีม เดิน-วิ่งสุขภาพอุตรดิตถ์ สถิติ 49:31 นาที
ที่ 5 นางสุภัคกัญญา เกตุทัสสา สังกัดทีม สวนรถไฟ สถิติ 49:46 นาที
ที่ 6 นางกิตติมา เจริญศรี สังกัดทีม อิสระ 1144 สถิติ 51:50 นาที
ที่ 7 นางอุไร สุตีรณะ สังกัดทีม วิ่งเชียงใหม่ สถิติ 52:02 นาที
ที่ 8 นางธีรพร กาสมสิน สังกัดทีม เดิน-วิ่งลุ่มแม่น้ำเมย สถิติ 53:12 นาที
ที่ 9 นางอาภาภรณ์ หันจันทร์ สังกัดทีม สองจุดห้า สถิติ 53:32 นาที
ที่ 10 นางนารีรัตน์ พวงทอง สังกัดทีม กวางตงซีกง สถิติ 54:07 นาที
กลุ่มอายุไม่เกิน 60 ปีขึ้นไป หญิง
ที่ 1 นางทองใบ วาวงค์มูล สังกัดทีม บางขุนเทียน สถิติ
ที่ 2 นางอัมไพ ศรีจันทร์ สังกัดทีม สวนรถไฟ ก.ท.ม. สถิติ
ที่ 3 นางจำปา ศิริภัณฑ์ สังกัดทีม ก.บ.บ.แม่เมาะ สถิติ
ที่ 4 นางปณิธินาค ขจรอรุณองค์ สังกัดทีม มิตรภาพจตุจักร สถิติ
ที่ 5 น.ส.เสาวลักษณ์ ธรรมราศกุล สังกัดทีม วิ่งเพื่อสุขภาพแพร่ สถิติ
ที่ 6 นางสำราญ เพชรไพศาล สังกัดทีม วิ่งสุโขทัย สถิติ
ที่ 7 นางประสนสาบ สิงหักกว สังกัดทีม วิ่งเพื่อสุขภาพแพร่ สถิติ
ที่ 8 นางชวิศทร์ อิ่มเกียน สังกัดทีม ร่วมใจสมเด็จย่า นนทบุรี สถิติ
ที่ 9 นางพุ่งทอง พิฒกุล สังกัดทีม วิ่งสุโขทัย สถิติ
ที่ 10 - สังกัดทีม - สถิติ
Overall ชาย
ที่ 1 นายบุญถึง ศรีสังข์ สังกัดทีม - สถิติ 29:01 นาที
ที่ 2 นายสัญชัย นามเขต สังกัดทีม - สถิติ 29:07 นาที
ที่ 3 KIPSANG PAVID สังกัดทีม ดอกบัวคู่ สถิติ 29:11 นาที
ที่ 4 KANDIE MOSES สังกัดทีม ดอกบัวคู่ สถิติ 29:44 นาที
ที่ 5 นายสุทัศน์ กัลยานกิตติ สังกัดทีม - สถิติ 30:11 นาที
ที่ 6 นายอุ้มยศ วิวอุดม สังกัดทีม - สถิติ 30:12 นาที
ที่ 7 PAUL WANYOIKE สังกัดทีม - สถิติ 30:34 นาที
ที่ 8 นายสมวิชัย คุ้มครองโชค สังกัดทีม รร.ศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ สถิติ 30:39 นาที
ที่ 9 นายปฏิการ เพชรศรีชา สังกัดทีม - สถิติ 30:45 นาที
ที่ 10 นายสันติ ฟังเฟื่อง สังกัดทีม แสนสุข(บางแสน) สถิติ 31:00 นาที
กลุ่มอายุไม่เกิน 14 ปี ชาย
ที่ 1 เด็กชายสิทธิชัย กองแสน สังกัดทีม โรงเรียนกีฬาลำปาง สถิติ
ที่ 2 เด็กชายชาญชัย ศีรีสกาจ สังกัดทีม ร.ร.ศึกษาสงเคราะห์ สถิติ
ที่ 3 เด็กชายสิทธิพล โชคแท้ สังกัดทีม ศิษย์หลวงพ่อคูณ สถิติ
ที่ 4 เด็กชายนิรันดร์ ผุยราช สังกัดทีม ศิษย์หลวงพ่อคูณ สถิติ
ที่ 5 เด็กชายธีรวัฒน์ ถาบัว สังกัดทีม ศิษย์หลวงพ่อคูณ สถิติ
ที่ 6 เด็กชายณัฐชัย นะบรรดิษฐ สังกัดทีม ศิษย์หลวงพ่อคูณ สถิติ
ที่ 7 เด็กชายณัฐพงค์ มือแป สังกัดทีม - สถิติ
ที่ 8 เด็กชายเกตุสราวุฒิ พุทธิระ สังกัดทีม - สถิติ
ที่ 9 เด็กชายจิตริน วงค์หนังสือ สังกัดทีม ช้างเผือกเทพบดิน สถิติ
ที่ 10 เด็กชายประกิต จันทร์เข็ง สังกัดทีมโรงเรียนบ้านเนินหลวง สถิติ
กลุ่มอายุไม่เกิน 15 - 19 ปี ชาย
ที่ 1 นายศรราม สุยงาม สังกัดทีม โรงเรียนป่าซาง สถิติ 32:02 นาที
ที่ 2 นายวินัย หัสาพอ สังกัดทีม - สถิติ 32:06 นาที
ที่ 3 นายศรราม บางบุญมาก สังกัดทีม ศิษย์หลวงพ่อคูณ สถิติ 32:35 นาที
ที่ 4 นายสุรชัย ดีสูงเนิน สังกัดทีม ศิษย์หลวงพ่อคูณ สถิติ 32:57 นาที
ที่ 5 นายเกียงศักดิ์ วงค์หลวง สังกัดทีม โรงเรียนป่าซาง สถิติ 33:17 นาที
ที่ 6 นายวิรัตน์ ตะโฮ สังกัดทีม - สถิติ 33:24 นาที
ที่ 7 นายอุทัย ใจเทพ สังกัดทีม หนองกระทิง ลำปาง สถิติ 33:49 นาที
ที่ 8 นายศิริพงษ์ มาสุข สังกัดทีม วิ่งช้างเผือกเชียงใหม่ สถิติ 34:21 นาที
ที่ 9 นายสหชาติ กามพร สังกัดทีม เดิน-วิ่งหนองคาย สถิติ 34:41 นาที
ที่ 10 นายธนโชติ สุวรรณรัตน์ สังกัดทีม หาดใหญ่ สถิติ 35:20 นาที
กลุ่มอายุไม่เกิน 20 - 24 ปี ชาย
ที่ 1 นายสาธิต พูลยรัตน์ สังกัดทีม ศิษย์หลวงพ่อคูณ สถิติ
ที่ 2 BERNARD KOGI สังกัดทีม- สถิติ
ที่ 3 นายภัทรพล น้อยหมอ สังกัดทีม ม.ราชภัฏเชียงราย สถิติ
ที่ 4 ส.ต.ไพศาล พรมนิ่ม สังกัดทีม - สถิติ
ที่ 5 นายจักรกฤ ชัยเสนา สังกัดทีม - สถิติ
ที่ 6 นายใจวงค์ ผาใจ สังกัดทีม ศิษย์หลวงพ่อคูณ สถิติ
ที่ 7 นายพงค์ประภาส ถาวร สังกัดทีม วิ่งช้างเผือก สถิติ
ที่ 8 นายสมพงษ์ อายิ สังกัดทีม วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีเชียงรา สถิติ
ที่ 9 นายบุญเรือง อุปทอง สังกัดทีมสนามกีฬาลำปาง สถิติ
ที่ 10 พลทหารสุรสิทธิ์ สมคิด สังกัดทีม สวนน้ำบุ่งตาหลวง สถิติ
กลุ่มอายุไม่เกิน 25 - 29 ปี ชาย
ที่ 1 ส.ท.พนม มาเพ็ง สังกัดทีม ศิษย์หลวงพ่อคูณ สถิติ 31:46 นาที
ที่ 2 สอ.รัตนะ ชูรัตน์ สังกัดทีม - สถิติ 33:40 นาที
ที่ 3 นายสมชาย เปกรัมย์ สังกัดทีม - สถิติ 34:30 นาที
ที่ 4 นายจักรพันธุ์ อินทแสน สังกัดทีม - สถิติ 35:51 นาที
ที่ 5 สังกัดทีม - สถิติ
ที่ 6 สังกัดทีม - สถิติ
ที่ 7 นายปฏิวัติ บนขัน สังกัดทีม นักวิ่งลำพูล สถิติ 37:02 นาที
ที่ 8 นายขวัญชัย ฉันทร์แอ๊ด สังกัดทีม - สถิติ 37:43 นาที
ที่ 9 นายณัฐพล แสงฟอง สังกัดทีม วิ่ง อ.สารภี สถิติ 37:56 นาที
ที่ 10 นายนิพนธ์ วงศ์ไพศาล สังกัดทีม - สถิติ 37:59 นาที


กลุ่มอายุไม่เกิน 30 - 34 ปี ชาย
ที่ 1จ.อ.อำนาจ ศรีชาติ สังกัดทีมท่าอากาศยานไทย สถิติ 31:48 นาที
ที่ 2นายกลวัชร พิศวงศ์ สังกัดทีม - สถิติ 32:06 นาที
ที่ 3ส.อ. ประสิทธิ์ สมุทรบอร์ สังกัดทีม ฒ.ทีมแกลง สถิติ 32:18 นาที
ที่ 4นายศิรชัย สุทธิชาติ สังกัดทีม 700 ปีเชียงใหม่ สถิติ 32:29 นาที
ที่ 5นายกาน อุ่นเรือน สังกัดทีม ลำพูล สถิติ 32:49 นาที
ที่ 6นายไพสิธ ปืนวัฒน สังกัดทีม - สถิติ 32:55 นาที
ที่ 7นายเกษมศักดิ์ แสงดี สังกัดทีม เทศบาลนนทบุรี สถิติ 33:09 นาที
ที่ 8ส.ว.ศลชัย ชูสุกล สังกัดทีม แต้จิ๋ว สถิติ 33:17 นาที
ที่ 9นายทอเดรี เส้นหมูด สังกัดทีม ธ.นครหลวงไทย สถิติ 34:50 นาที
ที่ 10นายกำพล ลำภู สังกัดทีม เขื่อนภูมิพล สถิติ 35:00 นาที
กลุ่มอายุไม่เกิน 35 - 39 ปี ชาย
ที่ 1 นายพูลสวัสดิ์ อริยานนท์ สังกัดทีม วิ่งเชียงใหม่ 700 ปี สถิติ 32:34 นาที
ที่ 2 จ.ส.อ.สมโภช เรืองพิมาย สังกัดทีม บุ่งตาหลิ่ว สถิติ 32:50 นาที
ที่ 3 ส.อ.สุรชัย ปาทะรัตน์ สังกัดทีม กองทัพภาคที่ 3 สถิติ 33:17 นาที
ที่ 4 ส.อ.ชฏารักษ์ ไชยก์พอ สังกัดทีม ทภ. 4 สถิติ 33:20 นาที
ที่ 5 นายอุทัย นุชม่วง สังกัดทีม รักทานตะวันสระบุรี สถิติ 33:48 นาที
ที่ 6 นายสมดี ศานจริมตรี สังกัดทีม 2.5 สุโขทัย สถิติ 34:00 นาที
ที่ 7 นายประวิทย์ วงศืพินิจ สังกัดทีม แต้จิ๋ว สถิติ 34:12 นาที
ที่ 8 นายสัญญา คาน้อย สังกัดทีม มิคกี้ รันนิ่ง สถิติ 34:31 นาที
ที่ 9 นายศรลักษณ์ ใจแก้ว สังกัดทีม นักวิ่งห้อยตึงเต่าเชียงใหม่ สถิติ 34:58 นาที
ที่ 10 นายประทีป ชัยพรกุล สังกัดทีม - สถิติ 36:01 นาที
กลุ่มอายุไม่เกิน 40 - 44 ปี ชาย
ที่ 1 นายพิทัก พัตจุน สังกัดทีม ไทยมาราธอน สถิติ 33:00 นาที
ที่ 2 DERELX GOOGCL สังกัดทีม IRELHND สถิติ 33:09 นาที
ที่ 3 นายประสิทธิ ประจง สังกัดทีมศิษย์หลวงพ่อคูณ สถิติ 33:15 นาที
ที่ 4 นายเจริญ ฆังคะโร สังกัดทีม หาดใหญ่ สถิติ 34:30 นาที
ที่ 5 นายพีรพล ถกลศิจรทุล สังกัดทีม เดิน-วิ่งหนองคาย สถิติ 34:40 นาที
ที่ 6 นายทรงศักดิ์ ศรีพิบูลบรรเจิด สังกัดทีม สถิติ 35:00 นาที
ที่ 7 นายศรีวิโรจน์ชัย จิรเวศยานนท์ สังกัดทีม กออินทิม Running สถิติ 35:09 นาที
ที่ 8 นายสมปอง เขียวแก้ว สังกัดทีม ฒ.ทีมไต๋ริมเบอร์แกอง สถิติ 35:15 นาที
ที่ 9 นายจำนอง ปองครอง สังกัดทีม 4752 เชียงราย สถิติ 35:20 นาที
ที่ 10 นายสุวิทย์ ศรีสุวรรณ สังกัดทีม แหลมทีม สถิติ 36:00 นาที
กลุ่มอายุไม่เกิน 45 - 49 ปี ชาย
ที่ 1 นายจิรัฐติกาล บุญมา สังกัดทีม การไฟฟ้านครหลวง สถิติ
ที่ 2 นายศรีศิริ หน่อแก้ว สังกัดทีม แต้จิ๋ว สถิติ
ที่ 3 นายวุฒิบูรณ์ โรจหัสดินทร์ สังกัดทีม วิ่งเมืองคนแกร่ง สถิติ
ที่ 4 นายสมพันธ์ ขันไชยวงศ์ สังกัดทีม หนองกระทิงลำปาง สถิติ
ที่ 5 นายคม คูสุวรรณ สังกัดทีม ไนกี้ สถิติ
ที่ 6 นายโชติ สุภาภรณ์ประดับ สังกัดทีม กำแพงเพชร สถิติ
ที่ 7 นายหยัน สายทอง สังกัดทีม วิ่งเพื่อสุขภาพแพร่ สถิติ
ที่ 8 นายณํฐพันธ์ ผาสิงห์ สังกัดทีม วิ่งเพื่อสุขภาพแพร่ สถิติ
ที่ 9 นายกตัญญู วงศ์ของ สังกัดทีม วิ่งสนามกีฬาลำปาง สถิติ
ที่ 10 นายสมศักดิ์ อ่อนระเบียบ สังกัดทีม ลำพูน สถิติ
กลุ่มอายุไม่เกิน 50 - 54 ปี ชาย
ที่ 1 นายจรินทร์ ดีสิ่ว สังกัดทีม เมืองคนแกร่ง สถิติ 35:39 นาที
ที่ 2 นายสุวิทย์ ยาวิราช สังกัดทีม ค่ายเทพสิงห์ สถิติ 35:40 นาที
ที่ 3 ด.ต.ณรงค์ วงศ์เดียม สังกัดทีม เดิน-วิ่งเพื่อสุขภาพ จ.น่าน สถิติ 36:51 นาที
ที่ 4 นายนคร ลิ้มพงษ์มิตร สังกัดทีม เดิน-วิ่งสุเทศบาลตาคลี สถิติ 37:06 นาที
ที่ 5 ด.ต.สุนันท์ จันทร์ปัญญา สังกัดทีม มิคกี้ รันนิ่ง สถิติ 37:26 นาที
ที่ 6 ด.ต.สมัย คารววงศ์ สังกัดทีม สนามไชย สถิติ 38:07 นาที
ที่ 7 นายสมชาย อินวรรณ์ สังกัดทีม หนองกระทิงลำปาง สถิติ 38:48 นาที
ที่ 8 นายแก้ว โพราศิริ สังกัดทีม วิ่งระยอง สถิติ 38:50 นาที
ที่ 9 นายอุ้มชัย ศรีภูธร สังกัดทีม ดอกบัวคู่ สถิติ 40:55 นาที
ที่ 10 นายปฐวี ขัติยะวรา สังกัดทีม วิ่งเพื่อสุขภาพแพร่ สถิติ 41:21 นาที
กลุ่มอายุไม่เกิน 55 - 59 ปี ชาย
ที่ 1 นายบุญมา รุ้งมโนชัย สังกัดทีม ไปรษณีย์ไทย สถิติ 35:49 นาที
ที่ 2 นายผสม เพดิม สังกัดทีม มิคกี้รันนิ่ง สถิติ 38:22 นาที
ที่ 3 นายสมศักดิ์ ธรรมชาติ สังกัดทีม วังจันทร์ พิษณุโลก สถิติ 38:25 นาที
ที่ 4 นายสาคร พรินทรากุล สังกัดทีม วิ่งเพื่อสุขภาพเชียงใหม่ สถิติ 39:28 นาที
ที่ 5 นายมานิตย์ เจริญสุข สังกัดทีม รักวิ่งอิสระ 1144 สถิติ 39:37 นาที
ที่ 6 นายทวีป เฮงหวาย สังกัดทีม วิ่งเพื่อสุขภาพเชียงใหม่ สถิติ 40:12 นาที
ที่ 7 นายสุรเชษฐ ศิริปอง สังกัดทีม วิ่งเพื่อสุขภาพแพร่ สถิติ 40:45 นาที
ที่ 8 นายกฤตย์ ทองคง สังกัดทีม - สถิติ 41:38 นาที
ที่ 9 นายธนกร มโนกสานต์ สังกัดทีม หนองกระทิง สถิติ 41:45 นาที
ที่ 10 นายบุญมี ทับตุ่น สังกัดทีม เสือตอ นครสวรรค์ สถิติ 42:44 นาที
กลุ่มอายุไม่เกิน 60 - 64 ปี ชาย
ที่ 1 นายบุญเลิศ แสงสุริยา สังกัดทีม สวนน้ำบุ้งตาหลั่ว สถิติ
ที่ 2 ร.ต.ไพบูลย์ ประมวลสุข สังกัดทีม สวนน้ำบุ้งตาหลั่ว สถิติ
ที่ 3 นายสุทิน สิริเวชพันธ์ สังกัดทีม อุทยานนครสวรรค์ สถิติ
ที่ 4 ร.ต.สมบูรณ์ ทับคล้าย สังกัดทีม - สถิติ
ที่ 5 นายประทิน พรมมา สังกัดทีม สวิ่งเพื่อสุขภาพเชียงใหม่ สถิติ
ที่ 6 ด.ต.ปัญญา ปิ่นวัฒนะ สังกัดทีม - สถิติ
ที่ 7 นายปัญญา ยศปาน สังกัดทีม ลุ่มแม่น้ำเมย สถิติ
ที่ 8 นายบุญเที่ยง สืบอ้าย สังกัดทีมวิ่งเพื่อสุขภาพแพร่ สถิติ
ที่ 9 นายอำนาจ ผิวขาว สังกัดทีม อิสระ สถิติ
ที่ 10 ด.ต.นครินทร์ อยู่ยืน สังกัดทีม เมืองคนแกร่ง สถิติ
กลุ่มอายุไม่เกิน 65 - 69 ปี ชาย
ที่ 1 นายโชติ วาทิน สังกัดทีม ลุ่มแม่น้ำเมย สถิติ 45:36 นาที
ที่ 2 นายทองดี ศิริภัณฑ์ สังกัดทีม ก.ฟ.ผ.แม่เมาะ สถิติ 45:37 นาที
ที่ 3 นายวิเชียร ไตรเพิ่ม สังกัดทีม - สถิติ 47:05 นาที
ที่ 4 นายกมล ปิ่นมาศ สังกัดทีม วิ่งเพื่อสุขภาพเชียงใหม่ สถิติ 48:33 นาที
ที่ 5 นายมนัส มณีสุโข สังกัดทีม วิ่งสุโขทัย สถิติ 48:52 นาที
ที่ 6 นายมานะ เพียรถาวรกิจ สังกัดทีม มิตรภาพจตุจักร สถิติ 50:11 นาที
ที่ 7 นายพิศ ขวัญอ้นอินทวี สังกัดทีม สวนไผ่เพชรบูรณ์ สถิติ 51:02 นาที
ที่ 8 นายสมศักดิ์ สุขะตรา สังกัดทีม เพื่อนธรรมศาสตร์ สถิติ 52:03 นาที
ที่ 9 ด.ต.ไพฑูรย์ เหลืองสุวรรณ สังกัดทีม วิ่งสุโขทัย สถิติ 52:50 นาที
ที่ 10 นายมนตรี วงษ์ทิพย์ สังกัดทีม ก.ฟ.ผ.เขื่อนภูมิพล สถิติ 53:47 นาที
กลุ่มอายุไม่เกิน 70 ปีขึ้นไป ชาย
ที่ 1 ร.ต.ต.ประชุม อ้นปันธ์ สังกัดทีม อุตรดิตถ์ สถิติ 48:59 นาที
ที่ 2 นายสุชาติ บัวเมือง สังกัดทีม - สถิติ 53:00 นาที
ที่ 3 นายทำพล แก้วจรูญ สังกัดทีม อุทยานนครสวรรค์ สถิติ 54:02 นาที
ที่ 4 นายสำรวม เทพสงเคราะห์ สังกัดทีม เมืองตาคลี สถิติ 55:42 นาที
ที่ 5 นายเมืองใจ จันทร์คำ สังกัดทีม วิ่งเพื่อสุขภาพเชียงใหม่ สถิติ 55:58 นาที
ที่ 6 น.อ.ประเสริฐ ปรางแจ่ม สังกัดทีม ประจวบคีรีขันธ์ สถิติ 58:11 นาที
ที่ 7 นายสมัทธิ์ อุ่นอบ สังกัดทีม เสือตอ นครสวรรค์ สถิติ 1:03:26 ชม.
ที่ 8 นายออม จุลพันธ์ สังกัดทีม ตะพานหิน สถิติ 1:06:19 ชม.
ที่ 9 ร.ต.ต.แนม ทองแอบ สังกัดทีม รักบึงสีไฟ สถิติ 1:15:33 ชม.
ที่ 10 - สังกัดทีม - สถิติ -




โดยคุณ นักวิ่งสาว เหนือ เจ้าค่ะ (110.49.83.66) [04 ธ.ค. 2552 เวลา 22:20] #450417 (12/12)

นักวิ่งที่ ชื่อบุญูมาเก่งจังอยากเห็นรูปตอนวิ่งจังเลย



ขอเชิญร่วมตอบคำถามครับ
ความคิดเห็น
โดย Password (สำหรับสมาชิก)  
แทรกรูป ย่อหน้า ตัวหนา ตัวยก ตัวห้อย ตัวหนังสือเรืองแสง ตัวหนังสือมีเงา ตัวเอียง เส้นใต้ สีแดง สีเขียว สีน้ำเงิน สีส้ม สีชมพู สีเทา


เลือกรูป ขนาดห้ามเกิน 70 kb
: : เพื่อเป็นการป้องกันการสแปมจากลิ้งเวบไซท์ที่ไม่เหมาะ รบกวนผู้ตอบกระทู้ที่ไม่ได้ล็อกอิน กรุณากรอกตัวเลขที่มองเห็นจากภาพด้านล่างก่อนกดปุ่มส่งคำตอบ หากกรอกตัวเลขไม่ตรงกับภาพที่มองเห็นระบบจะให้กลับมากรอกใหม่ : :



Reload Image

กรุณาใช้ถ้อยคำที่สุภาพ เพื่อสังคมเว็บบอร์ด


[ สมัครสมาชิก | ปิดหน้าต่างนี้ ]